



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

**MATOKEO YA MITIHANI YA USAJILI WA KUDUMU NA KUFUNGULIWA KWA
DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI WA KUDUMU (FRP & ERP)**

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwatangazia Wataalam wote ngazi ya Astashahada, Stashahada na Shahada ambao **walifanya** mitihani ya Usajili mwezi April 2023 kuwa

1. Matokeo ya mitihani yanapatikana katika akaunti zao za mfumo wa Usajili wa HPRS (hprs.moh.go.tz)
2. Ili kuweza kuyaona matokeo fata hatua zifuatazo;
 - I. Login kwenye mfumo wa HPRS kupitia Email na Password uliyotumia kufanya maombi ya mtihani kwenye mfumo
 - II. Nenda kwenye kipengele cha "**Examination**" kisha "**Examination Application**" ili kufika kwenye "**Examination Panel Application**"
 - III. Katika Examination Panel Application bofya kipengele kilichoandikwa "**Complete Applications**"
 - IV. Katika kipengele cha Complete Applications, nenda kwenye "**Results**" kisha bofya "**View**" kuona matokeo yako.
3. Watainiwa wote walioandikiwa **PASS** kwenye general marks wanaruhusiwa kufanya maombi ya Usajili wa kudumu pindi dirisha la maombi ya Usajili litakapofunguliwa.
4. Wataalam wote ambao hawakufaulu mtihani kati ya Theory/Practical au yote watasubiri ratiba ya mtihani ikitoka watafanya maombi kurudia.
5. **Dirisha la maombi ya Usajili wa kudumu** litafunguliwa siku ya Jumatatu ya tarehe **19 June 2023**.
6. Wataalam wote wanaoomba usajili wa kudumu na kuorodheshwa wahakikishe wameambatanisha vyeti vyote vya taaluma na kuzaliwa
7. Wakati wa kuchukua cheti cha usajili utapaswa kufika ofisini na vyeti halisi (original certificates) ambavyo uliambatanisha wakati wa maombi

Upatapo tangazo hili mjulishe na mwenzako.

Mawasiliano Simu: 0734005777, Email: hlpc@afya.go.tz

Imetolewa na ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara.

