



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI WA KUDUMU (FRP & ERP)

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwatangazia Wataalam wote ngazi ya Astashahada, Stashahada na Shahada ambao walifanya mitihani ya Usajili wakafaulu lakini mpaka sasa hawajaomba usajili wa kudumu (Enrollment & Full Registration) kuwa:

1. Dirisha la maombi ya usajili wa kudumu kwa njia ya mtandao litafunguliwa tarehe **8 Februari 2023** na litafungwa tarehe **19 Februari 2023**
2. Wataalam wote ambao walifanya mitihani ya usajili na kufaulu na bado hawajaomba usajili wa kudumu wafanye maombi kabla ya dirisha la usajili kufungwa
3. Dirisha litakapofungwa hakutakuwa na nafasi nyingine ya wao kuomba Usajili wa kudumu kwani mfumo utawahitaji kufanya maombi ya mitihani ya usajili kwanza ili wakidhi vigezo vya kuomba Usajili wa kudumu hata kama walisahafanya na kufaulu (ZINGATIA)
4. Maombi yote ya Usajili wa kudumu yanafanyika kwenye mfumo wa usajili wa HPRS (hprs.moh.go.tz)

NB: Utaratibu wa maombi ya mitihani ya Usajili kwa njia ya mtandao kwa watahiniwa watarajiwa utatangazwa pindi muda utakapofika, tunashauriwa kuendelea kutembelea tovuti (hlpc.go.tz) na kurasa zetu za mitandao ya kijamii (Instagram: [hlpc_tanzania](https://www.instagram.com/hlpc_tanzania), Twitter: [@hlpc_tanzania](https://twitter.com/hlpc_tanzania), Facebook: [Baraza la Wataalam Maabara](https://www.facebook.com/Baraza.la.Wataalam.Maabara)) kwa taarifa za Baraza.

Upatapo tangazo hili mjulishe na mwenzako.

Mawasiliano Simu: 0734005777, Email: hlpc@afya.go.tz

Imetolewa na ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara.

