



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA AFYA  
BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: [www.hlpc.go.tz](http://www.hlpc.go.tz)



TANGAZO

**KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA MITIHANI**

Baraza la Wataalamu wa Maabara linawatangazia wataalam wote wa Maabara ambao usajili wao wa awali umeisha muda wake kuwa dirisha la maombi ya mitihani ya Usajili wa kudumu linafunguliwa kama ilivyoainishwa kwenye jedwali lifuatalo;

Na	NGAZI YA ELIMU	TAREHE YA KUFUNGUA DIRISHA LA MAOMBI	TAREHE YA KUFUNGA DIRISHA LA MAOMBI
1	ASTASHAHADA (Certificate)	22.03.2023	26.03.2023
2	STASHAHADA (Diploma)	27.03.2023	31.03.2023
3	SHAHADA (Degree)	01.04.2023	05.04.2023

Maombi yote ya Mitihani yatafanyika kupitia mfumo wa "Health Practitioners Registration System" (HPRS). Hakikisha una akauti itakayokuwezesha kuingia kwenye mfumo na kufanya maombi ya mitihani, kupata "Control Number" kisha ulipie kabla ya dirisha kufungwa.

Baraza linawakumbusha Wataalam wote waliopata usajili wa awali nje ya mfumo wa "HPRS" kuhakikisha wana akauti za kuingia kwenye mfumo na wamejaza taarifa zao kama walivyo elekezwa ili waweze kufanya maombi ya mitihani dirisha litakapo funguliwa.

Dirisha jengine la maombi ya mitihani ya usajili litafunguliwa tena **Mwezi Oktoba 2023** baada ya kufungwa, hivyo Wataalam wote ambao usajili wao wa awali umeisha muda wanasisitizwa wafanye maombi ya mitihani ya usajili.

Pitia kwenye kurusa za Baraza la Wataalamu wa Maabara (*instagram: hlpc\_tanzania* *tweeter:hlpc\_tanzania*) ili kupata video fupi jinsi ya kufanya maombi ya mitihani kupitia mfumo.

Baraza linawatakiwa Wataalam wote wanaohusika kufanya mitihani utekelezaji mwema.

**NB: Ratiba ya Mitihani itatolewa baada ya dirisha la maombi ya mitihani kufungwa.**

Imetolewa na;

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalamu wa Maabara

