



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

ADA ZA MWAKA 2022/23 BILA ADHABU

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwakumbusha Wataalam wote wenye Usajili wa kudumu au kuorodheshwa (Full Registration & Enrollment) kuwa mwisho wa kulipa ada ya mwaka bila adhabu (faini) ni 30.6.2023. aidha ifikapo 01.07.2023 kama hujalipa ada utapaswa kulipia faini ya 50% ya ada, na haitaruhusiwa kuendela kutoa huduma za maabara kwani ni kosa kisheria

- Wataalam waliofunguliwa akaunti ya mfumo na hadi sasa hawajaingia kwenye mfumo wahakikishe wanaingia kwenye mfumo ili kukamilisha kujaza taarifa zao na kuomba **Control number** ili wafanye malipo ya mwaka wa fedha 2022/23, kwani kuanzia tarehe 01.07.2023 wataalam walioko nje ya mfumo wa HPRS hawatatambulika na Baraza
- Wataalam wenye malimbikizo ya madeni ya ada za mwaka wanahimizwa kuwasiliana na Baraza kupitia namba 0734005777 ili kupatiwa **Control number** ya kulipia madeni kabla ya 10.06.2023
- Kama hujalipa ada ya mwaka kwa kutumia **Control number** uliyoipata mwenyewe kupitia mfumo wa HPRS tambua ya kwamba bado hujalipa ada ya mwaka wa fedha unaoishia 30.06.2023. Hivyo lipa kukwepa faini
- Malipo ya ada za mwaka yanafanyika kwenye mfumo wa usajili wa HPRS (hprs.moh.go.tz) katika kipengele cha **LICENSING** na kuomba control namba katika kipengele cha **PAYMENT**. Pia muongozo mfupi wa video unaoelekeza namna ya kulipia ada ya mwaka kupitia mfumo inapatikana katika kurasa za kijamii za Baraza la Wataalam wa Maabara (Instagram: [hlpc_tanzania](https://www.instagram.com/hlpc_tanzania), Twitter: [hlpc_tanzania](https://twitter.com/hlpc_tanzania) na Facebook: Baraza La Maabara)
- Malipo ya Usajili na ada za mwaka yanafanyika kupitia Control namba kwa njia ya **benki / Wakala wa benki ya NMB** au kwa njia ya **Simu- malipo ya Serikali**

Mwasiliano Simu: 0734005777, Email: hlpc@afya.go.tz

Imetolewa na ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara.

